ยินดีต้อนรับ
ยินดีต้อนรับ

คุณไม่มีสินค้าในตะกร้า

Cisco RV042G Gigabit Dual WAN VPN Router

Cisco RV042G Gigabit Dual WAN VPN Router

Product code: RV042G-K9-EU Gigabit Dual WAN VPN Router
(2*10/100/100 WAN with Load Balancing+ 4*LAN 10/100/1000)

สถานะ: in stock

฿6,600

With this product, you earn 6600 loyalty point(s).

Gigabit Dual WAN VPN Router
(2*10/100/100 WAN with Load Balancing+ 4*LAN 10/100/1000, VPN:50 Ipsec/50 QuickVPN Tunnels, Performance:NAT 800 Mbps/IPsec VPN 75 Mbps, Port-based VLANs, 12K Concurrent Session)

เขียนบทวิจารณ์ของคุณเอง

You're reviewing: Cisco RV042G Gigabit Dual WAN VPN Router

คุณจะให้คะแนนสินค้านี้อย่างไร? *

  1 2 3 4 5
ราคา
คุ้มค่า
คุณภาพ

คุณอาจจะสนใจในสินค้าดังต่อไปนี้

  • PRTG Unlimited (5 Server)

    PRTG Network Monitor (Unlimited Licenses, 5 Server)

    PRTG ดูอะไรได้บ้าง

    • 1.) SNMP: พร้อมใช้และกำหนดตัวเลือกได้เอง
    • 2.) WMI เเละ Windows Performance Counters
    • 3.) SSH: สำหรับ Linux/Unix เเละ MacOS
    • 4.) Flows เเละ Packet Sniffing
    • 5.) Ping
    • 6.) HTTP requests เเละ push data
    • 7.) SQL
    • 8.) เเละอีกมากมาย

    ราคาปกติ: ฿2,400,000

    Special Price ฿2,100,000

  • HPE SV3200 2x16Gb FC SFF Bundle HPE SN3000B 16Gb FC

    Specification

    Controller: 1x HPE SV3200 4x16Gb FC SFF Storage (N9X24A)

    Harddisk: 6x HPE SV3000 900GB 12G SAS 10K SFF HDD (N9X06A)

    Interface: Dual FC 16 Gb

    SFP: 1x HPE SV3000 16Gb 2-pack FC SFP+ XCVR(N9X02A)

    Warranty: HPE 3Y PC 24x7 StorVir 3200 SVC (H2TL3E)

    SAN Switch: 1x HPE SN3000B 24/12 FC Switch (QW937A)

    SAN Switch SFP: 4x HPE B-series 16Gb SFP+SW XCVR (QK724A)

    SAN Switch Warranty: HPE 3Y FC 24x7 8/8 and 8/24 Swtch SVC (U2KP7E)

    FC Cable: 4x HPE Premier Flex LC/LC OM4 2f 5m Cbl (QK734A)

    ฿490,000
  • Dell Latitude 7280/i5-7300U/UMA/8G/256GB/Win10Pro (HD)

    Display 12.5" HD (1366 x 768) Non-Touch Anti-Glare WLED with Camera
    CPU Intel Core i5-7300U  (Dual Core 2.6GHz, Turbo 3.5GHz, 3MB cache)
    Graphic  Integrated HD Graphics 620
    OS Win10Pro 64 bit 
    RAM 8GB (1x8GB) 2400MHz DDR4
    HDD M.2 256GB SATA Class 20 SSD
    Optical drive None
    Wireless/BT Intel Dual-Band Wireless-AC 8265 Wi-Fi + BT 4.2 Wireless Card (2x2)
    Ethernet 10/100/1000
    Video Port 1xHDMI, USB Type C™ 
    Battery/Power 4-cell 60W Battery, 65Watt AC Adaptor
    Weight Starting weight: 2.61lbs / 1.18kg (3-cell, FHD Non-Touch with mic only, M.2 SSD)
    Warranty 3Yr Pro Support
    ฿40,178
  • HP ProOne 600G2 AIO 21.5" i3-6100 4GB 1TB+8GB SSD FreeDos

    CPU:  Intel® Core™ i3-6100 (3.7 GHz, 3 MB cache, 2 cores)
    Chipset:  Intel® Q150
    OS:  FreeDos
    RAM:  4GB(1x4GB)DDR4 bus 2133
    HDD:  1TB Harddisk + 8 GB SSD
    Optical Drive:  Slim DVD-ROM
    Display:  21.5" FullHD IPS widescreen backlit anti-glare non-touch LCD (1920 x 1080)
    Graphic:  Intel® HD Graphics 530
    Sound:  DTS Studio Sound™ audio management technology
    Wireless/BT:  Broadcom 802.11n + Bluetooth NIC
    Mouse&Keyboard:  USB Keyboard + Mouse
    Video Port:  1 DisplayPort
    Warranty:  3/3/3 (รับประกันอะไหล่ 3 ปี ฟรีค่าแรงในการซ่อม 3 ปี ให้บริการถึงที่ 3 ปี)

    ฿23,800
expand_less