ยินดีต้อนรับ
ยินดีต้อนรับ

คุณไม่มีสินค้าในตะกร้า

HP EliteBook 820 G3 i5-6200U 4GB 500GB window 10 pro
HP EliteBook 820 G3 i5-6200U 4GB 500GB window 10 pro HP EliteBook 820 G3 i5-6200U 4GB 500GB window 10 pro HP EliteBook 820 G3 i5-6200U 4GB 500GB window 10 pro HP EliteBook 820 G3 i5-6200U 4GB 500GB window 10 pro

HP EliteBook 820 G3 i5-6200U 4GB 500GB window 10 pro

Product code: W2P54PA#AKL

Display:  12.5" diagonal HD SVA anti-glare slim LED-backlit (1366 x 768)
CPU:  Intel® Core™ i5-6200U (2.3 GHz, up to 2.8 GHz with Intel Turbo Boost Technology, 3 MB cache, 2 cores)
Graphic:  Intel® HD Graphics 4400
OS:  window 10 pro 64 bitf
RAM:  4GB (1x4GB) 2133MHz DDR4
HDD:  500GB SATA SSHD (7200 rpm)
Optical Drive:  None
Wireless/BT:  Intel 802.11a/b/g/n + Bluetooth
Eternet:  Intel® Ethernet Connection I219-V 10/100/1000
Video Port:  1 Displayport, 1 VGA
Battery/Power:  HP Long Life 3-cell, 44 Wh Li-ion
Warranty:  3Y onsite 

สถานะ: in stock

฿33,636

With this product, you earn 33636 loyalty point(s).

Display
      Size 12.5" diagonal HD SVA anti-glare slim LED-backlit (1366 x 768)
      Type Anti-Glare จอด้าน
      Touch Screen None
Processor
      CPU Intel® Core™ i5-6200U (2.3 GHz, up to 2.8 GHz with Intel Turbo Boost Technology, 3 MB cache, 2 cores)
Graphic
      Graphic Card Intel® HD Graphics 4400
Operating System
      OS Bundle window 10 pro 64 bit
Memory Ram
      Ram 4GB(1x4GB) 2133MHz DDR4
Hard Disk Drive
      Hard Disk 500 GB SATA SSHD (7200 rpm)
Optical Drive
      Drive None
Connection
      Wireless Lan Intel 802.11a/b/g/n + Bluetooth
      Bluetooth Yes
       LAN Yes
USB Port
      USB 3.0 2
      USB Type-C 1
Video Port
      DisplayPort 1
      VGA 1
Camera
      Detail 720p HD webcam
Battery/Power
      Type HP Long Life 3-cell, 44 Wh Li-ion
Warranty
      Detail 3Y onsite 

เขียนบทวิจารณ์ของคุณเอง

You're reviewing: HP EliteBook 820 G3 i5-6200U 4GB 500GB window 10 pro

คุณจะให้คะแนนสินค้านี้อย่างไร? *

  1 2 3 4 5
ราคา
คุ้มค่า
คุณภาพ

คุณอาจจะสนใจในสินค้าดังต่อไปนี้

  • Windows 10 Pro [OEM]

    ความต้องการ

    ตัวประมวลผลที่ต้องใช้

    ตัวประมวลผล 1 GHz ขึ้นไป

    หน่วยความจำที่ต้องใช้

    RAM 1 กิกะไบต์สำหรับระบบ 32 บิต RAM 2 กิกะไบต์สำหรับระบบ 64 บิต

    เนื้อที่ฮาร์ดดิสก์ที่ต้องใช้

    เนื้อที่ฮาร์ดดิสก์ 20 กิกะไบต์

    การ์ดแสดงผลที่ต้องใช้

    ความละเอียดหน้าจอ 800 x 600 จุดขึ้นไป ตัวประมวลผลกราฟิก DirectX® 9 ที่มีไดรเวอร์ WDDM

    การเชื่อมต่อที่ต้องใช้

    การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ต (อาจมีค่าธรรมเนียมเพิ่ม)

    ความต้องการอื่นๆ ของระบบ

    คุณสมบัติบางประการอาจต้องใช้บัญชีผู้ใช้ Microsoft การดูดีวีดีต้องใช้ซอฟต์แวร์การเล่นแยกต่างหาก

    ราคาปกติ: ฿6,593

    Special Price ฿5,350

  • Cisco SG300-28PP 28-port Gigabit PoE+ Managed Switch

    SG300-28PP 28-port Gigabit PoE+ Managed Switch
    (24*10/100/1000 POE with 180W power budget/max.30W@6port + 2 Gig Combo SFP)
    - Replace "SRW2024P-K9-EU"
    ฿28,200
  • Dell Networking, Transceiver, 10GbE SFP+ LRM Optic, 1310nm Wavelength, 220m reach on MMF - Kit

    Dell Networking, Transceiver, 10GbE SFP+ LRM Optic, 1310nm Wavelength, 220m reach on MMF - Kit
    ฿16,700
  • Cisco SG200-50P 50-port Gigabit PoE Smart Switch

    Cisco SG200-50P 50-port Gigabit PoE Smart Switch
    ฿35,400
expand_less