ยินดีต้อนรับ
ยินดีต้อนรับ

คุณไม่มีสินค้าในตะกร้า

[ ถูกที่สุด !! ] ขาย Dell Switch Network ราคาพิเศษ

Dell Switch

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

รายการ แนวตั้ง

หน้า:
  1. 1
  2. 2
ต่อหน้า
  1. Dell Networking X1008

    Code :

    Dell Networking X1008 Smart Managed Switches
    - 10/100/1000 Gigabit Ethernet switching ports: 8
    - SFP/SFP + fiber ports: None
    - Power over Ethernet (PoE) ports: None

    ดูรายละเอียดเพิ่มเติม

    ฿7,800

  2. ฿16,700

  3. ฿24,000

  4. Dell Networking, Transceiver, 10GbE SFP+ LRM Optic, 1310nm Wavelength, 220m reach on MMF - Kit

    Code :
    Dell Networking, Transceiver, 10GbE SFP+ LRM Optic, 1310nm Wavelength, 220m reach on MMF - Kit

    ดูรายละเอียดเพิ่มเติม

    ฿16,700

  5. Dell Networking X1052P

    Code :

    Dell Networking X1052P Smart Managed Switches
    - 10/100/1000 Gigabit Ethernet switching ports: 48
    - SFP 1Gb fiber ports: 4 SFP/SFP+
    - Power over Ethernet (PoE) ports: 24 PoE/PoE+, up to 369W total

    ดูรายละเอียดเพิ่มเติม

    ฿42,900

  6. Dell Networking X1052

    Code :

    Dell Networking X1052 Smart Managed Switches
    - 10/100/1000 Gigabit Ethernet switching ports: 48
    - SFP/SFP + fiber ports: 4 SFP/SFP +
    - Power over Ethernet (PoE) ports: None

    ดูรายละเอียดเพิ่มเติม

    ฿29,900

  7. Dell Networking X1026P

    Code :

    Dell Networking X1026P Smart Managed Switches
    - 10/100/1000 Gigabit Ethernet switching ports: 24
    - SFP 1Gb fiber ports: 2
    - Power over Ethernet (PoE) ports: 24 PoE/PoE+, up to 369W total

    ดูรายละเอียดเพิ่มเติม

    ฿22,900

  8. Dell Networking X1026

    Code :

    Dell Networking X1026 Smart Managed Switches
    - 10/100/1000 Gigabit Ethernet switching ports: 24
    - SFP/SFP + fiber ports: 2
    - Power over Ethernet (PoE) ports: None

    ดูรายละเอียดเพิ่มเติม

    ฿15,100

  9. Dell Networking X1018P

    Code :

    Dell Networking X1018P Smart Managed Switches
    - 10/100/1000 Gigabit Ethernet switching ports: 16
    - SFP 1Gb fiber ports: 2
    - Power over Ethernet (PoE) ports: 16 PoE, up to 246W total

    ดูรายละเอียดเพิ่มเติม

    ฿18,400

  10. Dell Networking X1018

    Code :

    Dell Networking X1018 Smart Managed Switches
    - 10/100/1000 Gigabit Ethernet switching ports: 16
    - SFP/SFP + fiber ports: 2
    - Power over Ethernet (PoE) ports: None

    ดูรายละเอียดเพิ่มเติม

    ฿12,500

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

รายการ แนวตั้ง

หน้า:
  1. 1
  2. 2
ต่อหน้า
expand_less