ยินดีต้อนรับ
ยินดีต้อนรับ

คุณไม่มีสินค้าในตะกร้า

PowerEdge SFP+, 10GbE SR/SX, Optical Tranceiver, LC Connector for Intel and Broadcom, CusKit

PowerEdge SFP+, 10GbE SR/SX, Optical Tranceiver, LC Connector for Intel and Broadcom, CusKit

Product code: SnS407-BBOK PowerEdge SFP+, 10GbE SR/SX, Optical Tranceiver, LC Connector for Intel and Broadcom, CusKit

สถานะ: in stock

฿5,400

With this product, you earn 5400 loyalty point(s).

PowerEdge SFP+, 10GbE SR/SX, Optical Tranceiver, LC Connector for Intel and Broadcom, CusKit

เขียนบทวิจารณ์ของคุณเอง

You're reviewing: PowerEdge SFP+, 10GbE SR/SX, Optical Tranceiver, LC Connector for Intel and Broadcom, CusKit

คุณจะให้คะแนนสินค้านี้อย่างไร? *

  1 2 3 4 5
ราคา
คุ้มค่า
คุณภาพ

คุณอาจจะสนใจในสินค้าดังต่อไปนี้

  • Kaspersky Small Office Security 5 (10 PC + 1 File Server)

    Kaspersky Small Office Security 5 (10 PC + 1 File Server)
    ฿9,907
  • HP 280 G2 SFF i3-6100 4GB 1TB window 10 pro

    CPU:  Intel® Core™ i3-6100 (3.7 GHz, 3 MB cache, 2 core)
    Chipset:  Intel® H110
    OS:  window 10 pro 64 bit
    RAM:  4GB(1x4GB)DDR4 bus 2133
    HDD:  1TB 7200rpm Hard Disk Drive
    Optical Drive:  Slim SATA SuperMulti DVD writer
    Display:  None
    Graphic:  Intel® HD Graphics 530
    Sound:  HD audio with Realtek ALC3252 codec
    Wireless/BT:  None
    Mouse&Keyboard:  USB Keyboard + Mouse
    Video Port:  1 HDMI,1 VGA Port
    Warranty:  3/3/3 (รับประกันอะไหล่ 3 ปี ฟรีค่าแรงในการซ่อม 3 ปี ให้บริการถึงที่ 3 ปี)

    ฿19,639
  • Kaspersky Anti-Virus 2017 (1 PC)

    เทคโนโลยีป้องกันไวรัสที่จำเป็นสำหรับเครื่อง คอมพิวเตอร์ของคุณ

         สามารถกำจัดไวรัสได้ทุกชนิดโดยไม่ลบไฟล์สำคัญ พร้อมด้วยการสแกนไวรัสแบบเรียลไทม์ อัพเดทฐาน ข้อมูลโดยอัตโนมัติ ประสิทธิภาพการทำงานรวดเร็ว ไม่ลดประสิทธิภาพการทำงานของเครื่องคอมพิวเตอร์ ปลอดภัยกว่าไม่ว่าขณะที่คุณทำงานหรือท่อง อินเทอร์เน็ต

     ปกป้องคุณจากไวรัสคอมพิวเตอร์ทุกชนิด สปายแวร์ และอื่นๆ แบบเรียลไทม์ 
     สแกนและแจ้งเตือนเพื่อความปลอดภัย เมื่อมีการ ใช้งาน เว็บไซต์ อีเมล ที่เป็นอันตราย
     ให้การรักษาความปลอดภัยโดยไม่ลดประสิทธิภาพ การทำงานสำหรับเครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณ

    ฿645
  • Kaspersky Small Office Security 5 (20 PC + 1 File Server)

    Kaspersky Small Office Security 5 (20 PC + 1 File Server)
    ฿18,972
expand_less