ยินดีต้อนรับ
ยินดีต้อนรับ

คุณไม่มีสินค้าในตะกร้า

HP StoreVirtual 3200

HP StoreVirtual 3200

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

รายการ แนวตั้ง

ต่อหน้า
  1. HPE StoreVirtual 3200 Storage iSCSI - 1.8TB

    Code :
    NEW HPE StoreVirtual 3200 STORAGE SV3200 1Gx4 iSCSI SFF 1.8TB 4x 1GbE iSCSI SFF Storage 6x 300GB 12G SAS 10K SFF HDD Represents 3-3-3(3yr Parts, 3yr Next Business Day Onsight labour)

    ดูรายละเอียดเพิ่มเติม

    ฿305,000

  2. HPE StoreVirtual 3200 Storage FC - 1.8TB

    Code :
    NEW HPE StoreVirtual 3200 STORAGE SV3200 4x16 Gbps FC SFF 1.8TB 4x 16GbE iSCSI SFF Storage 6x 300GB 12G SAS 10K SFF HDD HPE SV3000 8Gb 2-pack FC SFP+ XCVR Represents 3-3-3(3yr Parts, 3yr Next Business Day Onsight labour)

    ดูรายละเอียดเพิ่มเติม

    ฿337,000

  3. HPE SV3200 2x16Gb FC SFF Bundle HPE SN3000B 16Gb FC

    Code :

    Specification

    Controller: 1x HPE SV3200 4x16Gb FC SFF Storage (N9X24A)

    Harddisk: 6x HPE SV3000 900GB 12G SAS 10K SFF HDD (N9X06A)

    Interface: Dual FC 16 Gb

    SFP: 1x HPE SV3000 16Gb 2-pack FC SFP+ XCVR(N9X02A)

    Warranty: HPE 3Y PC 24x7 StorVir 3200 SVC (H2TL3E)

    SAN Switch: 1x HPE SN3000B 24/12 FC Switch (QW937A)

    SAN Switch SFP: 4x HPE B-series 16Gb SFP+SW XCVR (QK724A)

    SAN Switch Warranty: HPE 3Y FC 24x7 8/8 and 8/24 Swtch SVC (U2KP7E)

    FC Cable: 4x HPE Premier Flex LC/LC OM4 2f 5m Cbl (QK734A)

    ดูรายละเอียดเพิ่มเติม

    ฿490,000

  4. HPE SV3200 4x1GbE iSCSI SFF , Capacity 10.8TB

    Code :

    HPE SV3200 4x1GbE iSCSI SFF , Capacity 10.8TB

    Specification

    Controller: 1x HPE SV3200 4x1GbE iSCSI SFF Storage (N9X16A)

    Harddisk: 6x HPE SV3000 1.8TB 12G SAS 10K SFF HDD (N9X08A)

    Interface: iSCSI 4x1 GbE

    Warranty: HPE 3Y PC 24x7 StorVir 3200 SVC (H2TL3E)

    ดูรายละเอียดเพิ่มเติม

    ฿335,000

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

รายการ แนวตั้ง

ต่อหน้า
expand_less