ยินดีต้อนรับ
ยินดีต้อนรับ

คุณไม่มีสินค้าในตะกร้า

ถูกที่สุด !! ขาย Cisco SFP ราคาพิเศษ

Cisco SFP

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

รายการ แนวตั้ง

ต่อหน้า
  1. [MGBSX1] Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver

    Code :
    Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver (multimode/max.550m.)

    ดูรายละเอียดเพิ่มเติม

    ฿4,300

  2. ฿8,300

  3. ฿4,300

  4. ฿26,300

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

รายการ แนวตั้ง

ต่อหน้า
expand_less