Default welcome msg!
Default welcome msg!

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

[SFP-10G-SR=] 10GBASE-SR SFP Module (multimode 300 m - shortwave)

[SFP-10G-SR=] 10GBASE-SR SFP Module (multimode 300 m - shortwave)

รหัสสินค้า: SFP-10G-SR=-1

สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง

26,300 บาท
10GBASE-SR SFP Module (multimode 300 m - shortwave)

เขียนรีวิวสินค้าของคุณเอง

คุณกำลังรีวิว: [SFP-10G-SR=] 10GBASE-SR SFP Module (multimode 300 m - shortwave)

expand_less